VIEW
2781
867

》》》 สาวไซด์ไลน์งานดีเกรดพรีเมี่ยม ÷ รับประกันงานดี เป็นที่ยอมรับของลูกค้าหลายๆคน เครดิตดี เช็คประวัติได้ค่ะ รับคอลสดเห็นหมดทุกอย่างหน้า นม บน ล่าง จิมิ สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ค่ะ paploy1863

[คัดลอกลิงก์]

26

1หมื่น

3หมื่น

เครดิต

Infinite Legend

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
35053
โพสต์เมื่อ 2018-10-26 23:23:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ppaploy1863 เมื่อ 2018-11-2 02:26

■▪■▪• รับงานวิว'โฟน - ขายรูป'คลิป•▪ ■▪■

ชื่อ พลอย นะค่ะรับงานบริการวิว ° โฟน ° รูป ° คลิป ตามสั่งสดๆค่ะงานที่พลอยรับเป็นงานผ่านทางไลน์นะค่ะพลอยอายุ 20 ปีหาเงินรายได้เสริมเล็กๆน้อยๆค่ะพี่ๆท่านใดต้องการที่จะอุดหนุนสนใจงานบริการตามที่พลอยแจ้งรายละเอียดไว้ พี่ๆทักมาสอบถามรายละเอียดได้นะค่ะหรืออ่านรายละเอียดคร่าวๆตามในกระทู้นี้ได้ค่ะ

■▪• วิวสดผ่านกล้อง `ทางไลน์"•▪■

วิวสดนี้เป็นงานประจำที่ลูกค้าหลายๆคนนั้นเข้ามาสอบกันบ่อยมากสำหรับพี่ๆที่สงสัยหรือไม่เคยใช้บริการแบบนี้พลอยจะแจ้งรายละเอียดคร่าวๆนะค่ะ งานบริการวิวสดผ่านกล้องคือการที่พลอยช่วยตัวเองเสียวๆตามความพอใจของพี่ๆที่มาใช้บริการผ่านทางไลน์ค่ะ พี่ๆสามารถสั่งให้พลอยทำอ่ะไรก็ได้ค่ะเกี่ยวเบ็ดช่วยตัวเอง ร้องคราง ลฯ พี่ๆเห็นหมดทุกอย่างของพลอยเลยนะค่ะตั้งแต่บนยันล่าง ที่สำคัญถ้าพี่ใช้บริการไม่หมดพี่ก็สามารถเก็บเวลาไว้วิวต่อในคราวหน้าได้ค่ะสงสัยตรงไหนหรือไม่เข้าใจรายละเอียดที่พลอยแจ้งไว้ทักมาสอบถามได้ค่ะ

■▪• เซ็กโฟนคอลเสียงเสียงสด `ทางไลน์"•▪■

เซ็กโฟนนี่เป็นงานที่ลูกค้าส่วนกลางๆเลยค่ะที่จะทักกันเข้ามาใช้บริการกัน สำหรับลูกค้าใหม่ๆไม่เข้าใจกันว่าเซ็กโฟนคืออ่ะไรพลอยจะอธิบายให้ฟังนะค่ะเซ็กโฟนนี่จะไม่เหมือนวิวจะเป็นเเค่เสียงเสียวเฉยๆเป็นเสียงเสียวสดๆผ่านทางไลน์ค่ะ เซ็กโฟนนี่ลูกค้าสามารถสั่งให้พลอยร้องครางแบบไหนตามใจชอบตามสั่งได้เลยนะค่ะถ้าลูกค้าคนไหนใช้บริการแล้วเวลาเหลือพลอยจะเก็บเวลาไว้ให้นะค่ะไม่คิดค่าบริการเพิ่มนะค่ะพลอยจะปักหมุดไว้ว่าคนนี้เวลาเหลือเท่าไหร่ค่ะ

■▪• รูปโป๊สดๆหรือตามสั่ง•▪■

รูปโป๊นี่ก็เป็นงานบริการนึงสำหรับคุณลูกค้าที่ไม่มีเวลามาใช้บริการวิวหรือสำหรับลูกค้าที่ชอบบริการแนวๆนี้ บริการรูปโป๊ตามสั่งนี้จะเป็นรูปพลอยช่วยตัวเองนะค่ะสามารถสั่งทำใหม่ได้ค่ะขึ้นอยู่ที่ความพอใจของลูกค้าว่าต้องก่รแบบไหนยังไงอ่ะไร ลูกค้าที่ต้องการจะใช้บริการนี้ต้องการรูปช่วยตัวเองของพลอย หรือรูปเปลือย ไว้ดูเวลาเหงาๆเบื่อๆ ลูกค้าก็ทักมาสอบถามได้ค่ะ

■▪•คลิปวิดิโอสดๆหรือตามสั่ง•▪■

คลิปวิดิโอนี่จะคล้ายๆวิวนะค่ะ แต่แค่ไม่เหมือนวิวเพราะว่าวิวจะสั่งได้สดๆผ่านทางวิดิโอไลน์เลยคลิปนี่จะเป็นคลิปอัดเป็นคลิปเสียวช่วยตัวเอง สามารถสั่งทำขึ้นมาใหม่ได้นะค่ะหรือเป็นแบบเดิมๆที่มีอยู่แล้วก็แล้วแต่ลูกค้าเลยนะค่ะพี่ๆท่านใดต้องการคลิปส่วนตัวก็ทักมาสอบถามรายละเอียดกันได้นะค่ะ

นี่คือไอดีไลน์ติดต่อของน้องพลอยเองนะค่ะ  paploy1863

โพสต์นี้ยังมีเนื้อหาเพิ่มเติม

คุณจำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ ก่อนจึงจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีบัญชีหรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก กรุณาลงทะเบียน

x

26

1หมื่น

3หมื่น

เครดิต

เครดิต
35053
 เจ้าของ| โพสต์เมื่อ 7 วันก่อน | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น

ใช้ไอเท็ม รายงาน

26

1หมื่น

3หมื่น

เครดิต

เครดิต
35053
 เจ้าของ| โพสต์เมื่อ 2019-11-21 18:54:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น

26

1หมื่น

3หมื่น

เครดิต

เครดิต
35053
 เจ้าของ| โพสต์เมื่อ 2019-11-21 18:54:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

26

1หมื่น

3หมื่น

เครดิต

เครดิต
35053
 เจ้าของ| โพสต์เมื่อ 2019-11-19 19:54:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

26

1หมื่น

3หมื่น

เครดิต

เครดิต
35053
 เจ้าของ| โพสต์เมื่อ 2019-11-17 21:35:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

26

1หมื่น

3หมื่น

เครดิต

เครดิต
35053
 เจ้าของ| โพสต์เมื่อ 2019-11-17 03:12:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

26

1หมื่น

3หมื่น

เครดิต

เครดิต
35053
 เจ้าของ| โพสต์เมื่อ 2019-11-15 03:45:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

26

1หมื่น

3หมื่น

เครดิต

เครดิต
35053
 เจ้าของ| โพสต์เมื่อ 2019-11-14 15:35:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

26

1หมื่น

3หมื่น

เครดิต

เครดิต
35053
 เจ้าของ| โพสต์เมื่อ 2019-11-11 23:22:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้