VIEW
115
0

1000/1รวมโรงแรมบางแคตัวเล็กหญิงแท้

[คัดลอกลิงก์]

163

207

703

เครดิต

Master

Rank: 4

เครดิต
703
โพสต์เมื่อ 2018-12-20 10:38:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน

สวัสดีคะคูณลูกค้า
จัดโปร18-22พิกัดบางแค-เพชรเกษม
รบกวนคุณลูกค้าอ่านกติกากรุณาอ่านให้จบก่อนเผื่อความเข้าใจในตัวหนูนะคะ
*ชื่อมายมิ้นท์อายุ28ปี หญิงแท้  
เป็นคนตัวเล็ก อุ้มง่าย ผอม*ใส่เสื้อผ้าไซย์XLเด็ก
*สัดส่วน สูง147เอว24น้ำหนัก38น่าอก32 สะโพก26ใส่กางเอวxs
*นิสัยดี-พูดเก่ง-ไม่งี้เง้า-ไม่วีน-ตามใจลูกค้า-ไม่เร่งไม่รีบอยุ่ตามเวลาคะ
รับเงินหน้างาน เงินไม่จ่ายผ้าไม่หลุดจ๊ะ
ราคารวมห้องทุกเรทคะ
ในกรณีเรียกไปนอกพื้นที่.ที่ระบุลูกค้าต้องโอนยอดเต็มเท่านั้นนะคะเพราะเนื่องจากเรากลัวไปไม่เจอท่าน
และหากท่านกลัวเราโกงผ่านเลยคะรบกวนมาหาพิกัดที่ลงนะคะ
3.อมสด
4.ขึ้นให้ได้  
5.จูปได้แลกลิ้น ถ้าปากสะอาด
6.ไม่รีบไม่เร่งชิวๆตามเวลาลูกค้า
7ได้ทุกท่า
3.ขอขนาดไม่เกิน52คะ เกินนั้นใส่ไม่ได้
3.1ไม่รับของฝั่ง.ฉีด. ผ่าเบ็น
3.2หากกรณีทำมาแล้วไม่เกินรับได้คะแต่แจ้งมิ้นก่อนนะคะ
4.ไม่เอาก้น
5.ไม่รับสวิ่ง
2.ไม่ถ่ายคริปหรือรูปวีดีโอ  
4.ไม่รับเปิดกล้อง
6ไม่ขายคริปตัวเองและรูปโป๊
7.ไม่รับเซ็กโพนคะ  
8.ไม่รับคนเลี้ยงดู➖งดจีบมาทำงานไม่ได้มาหาแฟน
9.ไม่รับลูกค้าต่ำกว่าอายุ20คะ
10.ไม่รับคนเล่นยาเสพติดทุกกรณี
11.ไม่รับในชุดเพราะไม่มีชุด
หากงบไม่พองดต่อราคานะคะคนไม่ใช้ผักปลา
คิดจะเที่ยวต้องมีเงินหามีน้อยไม่พออย่าเกรียนคะ
พกถุงยางมาเองนะคะ
สูบบุหรี่ในห้องได้
ทานเบียร์ได้แต่ไม่ทานด้วยถ้าทานมากกว่า1กระป๋องของไม่ขึ้นกลับบ้านเลยนะคะ
นัดล่วงหน้า2-6ชั่วโมง
เวลารับงานทุกวัน10.00-24.00แล้วแต่พิกัดลง
หากเลยเวลามีค่านอกเวลา500$ต่องาน
line : mymintzaa999
เบอร์โทรไม่แจกนะคะสะดวกอ่านมากกว่า
รูปเราถ่ายสดไม่ใช้APP ถ้ารูปไม่พอขอเพื่มได้คะ
ไม่ได้เป็นAรับงานเองโพสเองค่ะ
ถ้าลูกค้าสะดวกรบกวนจองคิวล่วงหน้าเพราะถ้าถึงวันที่ลงพิกัดนั้นแล้วทักคิวอาจจะเต็มนะคะแจ้งล่วงหน้าให้ทราบทุกท่าน
ลงรายละเอียดครบแล้วหากอ่านไม่ครบแล้วถามสิ่งที่พิมพ์ของดตอบคะ
รายละเอียดเราลงชัดเจนหากไม่ชอบเงียบแล้วผ่านได้เลยคะ
ขอบคุณคะ

โพสต์นี้ยังมีเนื้อหาเพิ่มเติม

คุณจำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ ก่อนจึงจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีบัญชีหรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก กรุณาลงทะเบียน

x
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้